Windows Việt

Cộng Đồng Công Nghệ Thông Tin Việt

Trang ChínhTrang Chính  Events  Trợ giúpTrợ giúp  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Xuân Trong Kỷ Niệm !
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Member

Member
Posts Posts : 315
Coins Coins : 638
Thanked Thanked : 61

các bạn ai nấy đều về quê cả, có biết chăng 1 kẻ đang buồn và nhớ các bạn lắm !!! hix mong sao cho mau hết tết để được gặp lại các bạn. Tuy Nhân trong lớp ít nói chuyện với ai, nhưng luôn là người nhìn theo các bạn, vui vẻ biết chừng nào, giờ nghĩ lại xa các bạn 2 tháng trời, buồn lắm các bạn àh.

mà cũng không trách ai được, ai cũng có cuộc sống riêng, có nữa kia hết rồi, hơi đâu quan tâm đến Nhân, chỉ tại Nhân đa cảm quá thôi. Mong sao các bạn luôn đoàn kết với nhau, thương yêu nhau và bỏ qua những lỗi lầm của nhau cho dù điều đó rất khó, nhưng Nhân tin các bạn làm được, vì ai cũng từng gây lỗi lầm vô tình hay cố tình và mình cũng thế phải kg các bạn. khối đoàn kết 08B.

cũng sắp qua năm mới rồi, cho Nhân xin lỗi mọi người nếu có làm gì đó cho mọi người buồn Nhân, Nhân xin lỗi chân thành đó. Mong là sang năm mới tình bạn của chúng ta sẽ bền vững hơn, thân thiết hơn nha các bạn.

<embed width="300" height="61" src="http://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player/mp3Player_skin2.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog/?ZS8wYi9lMGI2MTA0YmY4OWJlOWU4YTYyMGE0YmZiMDI5OTJkMS5cUIbaBmUsICDN8TW9dUngZyDGr-G7m2MgS-G7cUIbaByBOaeG7h20gWMawYXxUYW0gQ2EgM0F8dHJ1ZQ" quality="high" wmode="transparent" type="application/x-shockwave-flash"></embed>

NGƯỜI THƯƠNG NGƯỜI BAO NHIÊU CŨNG THIẾU
NGƯỜI GHÉT NGƯỜI CHÚT XÍU CŨNG LÀ DƯ

Tôi là fan của taekwondo, tôi cuồng nhiệt với karate, hào hứng với vovinam, lăn xả với judo, điên cuồng với ..sumô.. Tôi là a ji nô mô tô ...!
[You must be registered and logged in to see this link.]
You Are Not Alone, Remember That, I Will Be There, With You !!!

※ Bài viết cùng chuyên mục

Xem lý lịch thành viên
Tác giảThông điệp
Member

Member
Posts Posts : 547
Coins Coins : 1376
Thanked Thanked : 316

Sao mà bi quan vậy Nhân, thấy hết được lên lớp tám zới anh em bùn ghê , nhưng mà lên forum cũng zui mà, tui chưa có nữa kia ah Sad đừng bùn nữa nha Nhân ^^, bài hát hay đó thank phát

Bạn click nút là đã góp phần vào Văn Hóa Thank trong 4rum rồi ^^ Thank nhìu

Xem lý lịch thành viên
Tác giảThông điệp
Member

Member
Posts Posts : 296
Coins Coins : 537
Thanked Thanked : 86

hok có gì đâu N àh, chỉ xa nhau 2 tháng thuj, thời gian sẽ qua mau lắm,chúc N tết vuj vẽ nha.Còn chuyện xjn lỗi thì N thấy đâu có gì đâu. Hãy vui vẽ lên nhé

<p><marquee style="width:500px; height: 161px" scrolldelay="1" direction="right"><center><font color="#ff0200" size="3"><font color="#0000ff"> Đứng lại chưa......ưa Mọi người làm ơn tránh ra nào
</font></font></center></marquee></p>

Xem lý lịch thành viên
Tác giảThông điệp
Sponsored content

Xuân Trong Kỷ Niệm !
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang