Windows Việt

Cộng Đồng Công Nghệ Thông Tin Việt

IndexIndex  Trợ giúpTrợ giúp  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Khi giao tiếp là vấn đề sống còn!!!
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Member

Member
Posts Posts : 10
Coins Coins : 23
Thanked Thanked : 5

Xét lại 2 năm vừa qua, mình dường như không thoát ra khỏi được cái lốt học sinh trung học. Vẫn dè dặt, cẩn trọng, khép mình.
Đã chuẩn bị buớc qua năm 3, vậy mà mình hình như chỉ mới nói chuyện với chưa tới 1/4 lớp (nói chuyện thôi chứ chưa nói gì đến vụ kết bạn nhá Sad )

Mình muốn cải thiện được vấn đề này càng sớm càng tốt, dù gì cũng phải tính tới ngày ra trường ...

Mình có search được vài khoá học giao tiếp, trong đó bạn bè mình gợi ý cho mình 2 lớp sau:

1 lớp của Trí Tri Livingskills,
[You must be registered and logged in to see this link.]
lúc trước bên này tổ chức cho trường mình hội thảo j đó thì phải. Bên này vẫn còn ít người biết, nhưng mình thấy họ giới thiệu cũng được, đang định đăng kí lớp này.

1 lớp của Tôi Tài Giỏi
[You must be registered and logged in to see this link.]
bên này thì tên tuổi đi trước rồi, chất lượng uy tín đều tốt nhưng nghe bạn mình nói nó hơi xa với phong cách sinh viên, với lại học phí của nó thì Shocked Shocked Shocked

Trước khi ra quyết định cuối cùng, mình muốn tham khảo thêm ý kiến của các bạn 08DB cái đã, các bạn giúp mình đi love

※ Bài viết cùng chuyên mục

Xem lý lịch thành viên

Khi giao tiếp là vấn đề sống còn!!!
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang