Windows Việt

Cộng Đồng Công Nghệ Thông Tin Việt

Trang ChínhTrang Chính  Events  Trợ giúpTrợ giúp  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Nghĩa tình mùa thu - Công dân nghìn năm
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Member

Member
Posts Posts : 1
Coins Coins : 0
Thanked Thanked : 0

Bạn từ 45 cân trở lên ! Bạn từ 18 tuổi trờ lên ! Bạn không mắc các bệnh lây nhiễm qua đương máu ! Tại sao bạn lại không hiến máu nhỉ ???
Đừng chần chứ nữa hãy đến với chúng tôi nào. Ngày 26/09/2010 tại đại học Hà Nội sẽ có 1 chường trình hiến máu đặc biệt mang tên Nghĩa tình mùa thu - Công dân nghìn năm. Đến với chương trình không chỉ có hiến máu mà các bạn còn được tham dự vào lễ trường thành (cái này hay đấy à nha) - 1 sự kiện không thể bỏ qua ngày hôm đó, bên cạnh đó còn rất nhiều sự kiện đồng hành. Hãy cho chúng tôi thấy các bạn tự tin vào bản thân mình như thế nào đi chứ.
Khi các bạn tham gia hiến máu nghĩa là các bạn đã góp sức cùng hàng nghìn người hiến máu cứu sống rất nhiều người. Thật vui và hạnh phúc khi mình làm được gì để cứu ống 1 ai đó phải không các bạn (^_^)".
Còn đợi gì nữa hãy chứng tỏ cho mọi người thấy chúng ta chính là những chủ nhân tương lai của đất nước đi chứ, tôi tin tưởng ở các bạn. ^.^

※ Bài viết cùng chuyên mục

Xem lý lịch thành viên
Tác giảThông điệp
Member

Member
Posts Posts : 224
Coins Coins : 384
Thanked Thanked : 45

Mọi Người hay nhầm tưởng đây là Khoa Học Tự Nhiên Ha` Nội hay sao ah''...

※ Bài viết cùng chuyên mục

Xem lý lịch thành viên http://bongdaso.com

Nghĩa tình mùa thu - Công dân nghìn năm
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang