Windows Việt

Cộng Đồng Công Nghệ Thông Tin Việt

Trang ChínhTrang Chính  Sự kiện  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share

mối quan hệ giữa 08DB-B, 08DBA
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
phutri2005
Member

phutri2005
Member
Posts Posts : 166
Coins Coins : 196
Thanked Thanked : 16
mối quan hệ giữa 08DB-B, 08DBA Empty

Tại sao giữa 2 lớp lại có sự kình địch như thế, khi mà học chung 1 trường, 1cảnh ngộ :lol!: . Đáng lẽ ra phải giúp đỡ nhau, phấn đấu vượt bọn Ck chứ. Đằng này 2 bên lại xích mích nhau :pale: . Mình cũng ko hiểu chuyện gì đang xảy ra, nhưng hôm ở CLB tinh học mình thấy các bạn lớp B kỳ quá :!: . Và sau đó (hình như thứ 2 vừa rồi) Phong có nói là 2 lớp A và B ko chơi với nhau là sao??? Question

※ Bài viết cùng chuyên mục

Tác giảThông điệp
08dba
Member

08dba
Member
Posts Posts : 15
Coins Coins : 0
Thanked Thanked : 0

Lớp B pro lắm. Đừng nên chơi với pro affraid. 08BDA gà mờ Sad

Tác giảThông điệp
Justin
Member

Justin
Member
Posts Posts : 34
Coins Coins : 30
Thanked Thanked : 5

oh, nên chỉnh lại thì hơn. Mình học cùng 1 trường không nên thủ ghét nhau vậy, nên tổ chức những buổi giao lưu giữa 2 lớp để giúp đỡ nhau về các mặt học tập, sinh hoạt, giải trí..., hạn chế những xung đột cá nhân mà kéo theo đó là tập thể. Lớp trưởng nên có thông báo chính thức về vấn đề này

Tác giảThông điệp
vuthevinh
Member

vuthevinh
Member
Posts Posts : 105
Coins Coins : 120
Thanked Thanked : 10

ồ không được xích mích lớp DBA nhen, sui gia đó !

0867173

Tác giảThông điệp
Nguyễn Mai Khanh
Member

Nguyễn Mai Khanh
Member
Posts Posts : 217
Coins Coins : 91
Thanked Thanked : 23

Không, trong 08DB-A có người yêu của 08DB-B :lol:

Tác giảThông điệp
vuthevinh
Member

vuthevinh
Member
Posts Posts : 105
Coins Coins : 120
Thanked Thanked : 10

cũng không hẳn, chỉ mới để ý thôi mà, hì hì !!!

0867173

Tác giảThông điệp
comebabylove
Member

comebabylove
Member
Posts Posts : 749
Coins Coins : 1736
Thanked Thanked : 25

[You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:
Tại sao giữa 2 lớp lại có sự kình địch như thế, khi mà học chung 1 trường, 1cảnh ngộ :lol!: . Đáng lẽ ra phải giúp đỡ nhau, phấn đấu vượt bọn Ck chứ. Đằng này 2 bên lại xích mích nhau :pale: . Mình cũng ko hiểu chuyện gì đang xảy ra, nhưng hôm ở CLB tinh học mình thấy các bạn lớp B kỳ quá :!: . Và sau đó (hình như thứ 2 vừa rồi) Phong có nói là 2 lớp A và B ko chơi với nhau là sao??? Question
lớp trưởng có nói thật à cái này xem lại kỷ luật ( he he tùy mấy ông ) còn nếu không có tội vu khống cũng nặng à đề nghị tin này cần làm rõ tin vịt hay là thật từ lớp trưởng

Tác giảThông điệp
Raymond
Member

Raymond
Member
Posts Posts : 208
Coins Coins : 315
Thanked Thanked : 30

Mình ghét lớp a vì trong lần DHSV tuy mình dùng chung bài hát với tụi nó tụi nó bảo mình ăn theo
rồi P đóng vai bà già nó kêu là bệnh hoạn thử nghĩ xem có tức ko
tụi nó trở mặt trước chứ ko phải tụi này

[Picture deleted by Administrator - Reason : Kích thước ảnh quá to]

Big Bang is V.I.P
I love Big Bang and G Dragon

Tác giảThông điệp
BLACKCAT
Member

BLACKCAT
Member
Posts Posts : 349
Coins Coins : 377
Thanked Thanked : 53

Chẳng bjk nữa... nếu lớp A giỡn vậy thì thiệt tình là hơi quá đáng. Mình nghĩ cũng chẳng có gì đâu. Mốt chắc là hoà lại àh. Tụi nó chỉ mún thách thức lúc mới vào học thui. Chắc mún nắn gân nhau thử ... kaka...

Tác giảThông điệp
codoc12
Member

codoc12
Member
Posts Posts : 588
Coins Coins : 1307
Thanked Thanked : 128

Có một cách đơn giản để chơi lại chúng nó
Cả lớp học tốt chắc chắn chúng phải lép vế

[You must be registered and logged in to see this link.]

http://codoc.tk
Tác giảThông điệp
comebabylove
Member

comebabylove
Member

tại ông phong ko giúp lớp đoàn kết ông diễn kịch mà tụi tui không biết , kiu tui tham gia đóng kịch tui ok rồi lại chẳng nghe thấy gì , đầu năm đến giờ chi hôi trưởng chả thấy hoạt động gì làm lớp đoàn kết , chỉ mỗi bí thư là làm tốt chức năng thôi , tui 1 nhóm trưởng thì trên ko đưa xuống chỉ thị dưới ko phổ biến gì hết
khi mà tui bị 1 thằng trên cơ ( như lớp A nói lớp B ) sẽ âm thầm ngày đêm rèn luyện Trí Dũng Đức ( lòng người ) để 1 khi nào đó nó tự hổ thẹm khi đó mình win

Tác giảThông điệp
Nguyễn Mai Khanh
Member

Nguyễn Mai Khanh
Member

À, bạn lớp trưởng nói cũng phải, trong mỗi lớp đều có những thành phần vô ý tứ vậy đó. Nó chỉ chú trọng vào việc đùa giỡn mà không xem lại lời nói của mình. Nhưng không hoàn toàn là cả một tập thể tụi nó như vậy. Nên mình ghét 1 cá nhân nào đó thôi, đừng ghét cả lớp tội nghiệp chúng nó Sad

Tác giảThông điệp
KySyRong
Member

KySyRong
Member
Posts Posts : 631
Coins Coins : 1810
Thanked Thanked : 102

trời oi! toàn những ý kiến tinh hoa của đất trời! Very Happy tui thấy bọn lớp a siêng đó chứ trong khi lớp mình về tui nó vẫn cặm cụi học Laughing . nhưng phải nói 08DB-B mới là VIpppppppppppppp 8)

mối quan hệ giữa 08DB-B, 08DBA 25187d6224a7bb5e1bfc63c343674e93-6dmối quan hệ giữa 08DB-B, 08DBA A40781094019c430061d4344243f3374-1mối quan hệ giữa 08DB-B, 08DBA 25187d6224a7bb5e1bfc63c343674e93-6d
-----------------------------------------------------------------------
cảm ơn đời mỗi sáng mai thức dạy cho ta thêm này nữa để yêu thương

Tác giảThông điệp
codoc12
Member

codoc12
Member

Vip quá hóa rồ

Tác giảThông điệp
sieu quay
Member

sieu quay
Member
Posts Posts : 5

mình xin có ý kiến
minh thấy các bạn ko nên phân biệt lớp a hay lớp b vì dù sao bên cơ sở dự bi của tụi mình co may lớp ah .Chúng ta phải đoàn kết để trở nên vững mạnh hơn chứ ,cùng nhau tiến lên ,để làm oai cho co sở mình chứ.Tại sao lại chia rẽ nhu zậy .Ko bik các bạn có nghe câu nay chưa "bạn ko phải là người hoàn hảo nên bạn cũng có sai lam,nếu bạn tha thứ những sai lầm của nhũng người khác đối với bạn,thì bạn cũng sẽ đươc những người khác tha thứ những sai lầm của bạn
Với lai mình ko bik la ban comebabylove là bạn nào nhưng minh thấy bạn noi zậy về chi hội trưởng la sai hoàn toàn,mình xin giai thích
thứ nhat bạn co bik những hôm bạn chi hội trưởng gao thet kêu cac ban tham gia đóng kịch hat ,thì hỏi tói ban nào cung ko chịu ngai,một số ban thì cứ nói chuyện đùa giỡn cứ để trên nay ai thông bao gì thì cứ thông báo ko ai nói ai nghe
Nói đến đây la phải noi đến tinh thần tự giác cua các bạn ,tui thay ban noi ma sao thay mâu thuẫn ,tui nói thiet voi mấy bạn nha hiện nay tui còn ko nhớ và bik ai la nhóm trưởng cua tui noi chi đến bạn chi hội trưởng lớp mình lớp tổng cộng 207 người lam sao mà nhớ nổi, với lai khi bạn nhận mình là nhóm trương thi bay gio bạn chi hội trưởng ko nho nổi bạn la ai thi cứ mỗi đàu tháng ban gâp bạn hôi trương xem co thông bao gì ko hay ban xin so dt di động cũng đươc zậy , minh thấy bay giờ mỗi ban hay cố gắng chung tay với các CB lo81p giúp họ chứ một minh họ lam 2 sao nổi họ cũng phai học cung phải di làm như mỗi người chung ta ,bay giờ họ còn đảm trách bỏa vệ quyền lợi cho mình trước trường ma chi hội trưởng lớp mình là con gái nũa các bạn cung phải thông cảm và giúp đỡ cho người ta chứ, đằng nay lại chê bai người ta trên diễn đan thế nay co xứng mặt đàn ông ko zậy

Tác giảThông điệp
sieu quay
Member

sieu quay
Member

chuyện này nữa bạn có bik hôm lớp mình đóng kịch ,ko bik ban comebaby lớp co bik , chi hội trưởng phải chạy đôn chạy đáo tim trang phục,trang điểm cho diễn viên ,còn nhieu62u thứ minh chưa kể hết đau nha ,người ta làm viec một cách âm thầm và giúp đỡ lớp mình làm sao cho hay bằng lớp a,ko thua kém gì , ma ko nói một lời kể công nào
đằng nay bạn mới gặp khó khăn một chút về vấn đề thông tin đã đỗ lỗi cho người này người kia,zậy những người trong CB lớp họ gặp khó khăn thì họ kê ai đây
Cái chủ yếu để giải quyết vấn đề đó là bạn chỉ cần linh hoạt một chút thôi,suy nghĩ cách nào để giải quyết một cách tốt nhất mà ko phải làm tổn thương môt người khác bằng cách chê bai người khác như zay

Tác giảThông điệp
KySyRong
Member

KySyRong
Member

ý kiến hay quá Siêu Quậy ơi!

mối quan hệ giữa 08DB-B, 08DBA 25187d6224a7bb5e1bfc63c343674e93-6dmối quan hệ giữa 08DB-B, 08DBA A40781094019c430061d4344243f3374-1mối quan hệ giữa 08DB-B, 08DBA 25187d6224a7bb5e1bfc63c343674e93-6d

Tác giảThông điệp
comebabylove
Member

comebabylove
Member

siêu quậy ơi đâu phải tui vô cớ nói thế
bữa đó ko ai dk tui đứng xuống dưới bàn chuyện cùng BCS lớp ko ai chịu làm , lop tr chi hội tr chỉ tui với ong Tạo diễn văn nghệ , tui đồng ý bữa sau tui ko đi đá banh với ông Xuân chạy lên tr hỏi thăm lop tr về văn nghệ lop tr nói từ từ , tui đợi mãi đến đó đến này rung chuông vàng tui thấy diễn kịch mới biết , coi thường tui quá sao chịu dc ko cần tui di6e4n thì nói trước chứ chỉ định tui diễn tui đồng ý rồi cho tui bye mà chằng nói hết , hỏi thử tất cả forum coi thường nhau như vậy dc ko ? bạn thử là tui đi trong hoàn cảnh đó nghĩ đi thấy sao ?

Tác giảThông điệp
KySyRong
Member

KySyRong
Member

nói vậy thui chứ Siêu Quậy ơi! khó mà làm được như vậy lắm

Tác giảThông điệp
sieu quay
Member

sieu quay
Member

nhưng bạn có đồng ý với tui la chi hội trưởng cũng đã cố gắng hết sức trong vụ pt hôm rung chuông vàng ko
bạn có bik ai nhan trach nhiệm tuyển diễn viên và kịch bản ko ? đó là bí thư ở đây mình ko trách ai cả nhưng theo tui đươc bik la chi hội trưởng chỉ lo phần trang phục mà thui zay ko thể dỗ lỗi hết cho mình bạn đó được ,bạn nghĩ là bạn bị coi thường là sai rùi ở đây BC sự của lớp đều coi trong các bạn cả, nhưng về vấn đề liên lạc với các bạn rất khó
bạn ko bik đâu vì chẳng thấy ai tham gia nên đáng lẽ là bỏ rùi đó ,nên BC sự đã đành liều làm luôn ,
bạn thử nghĩ coi tai sao lúc đó bạn ko để lại số đt để bên cán sự dễ làm viec hơn ko
nhưng noi quanh đi quẩn lai là mình chỉ ko đồng ý vói việc bạn đỗ lỗi cho mình chi hội trưởng ,ở đây là vấn đề trục trặc để liên lạc với các bạn mà thui ,với lại hôm đó tui nghe bên cán sự nhắc đến cậu nhưng ko tài nào để liên lạc với bạn
tui chỉ bức xúc khi tháy bạn ko hiểu đầu đuôi ngọn ngành,khó khăn của cán sự trong vấn đề liên lạc với mọi người mà thui
Tui cũng đươc bik là bạn chi hội trưởng cũng nhờ bạn cho mượn máy tính xách tay
một bữa hội nghị nhưng ko thấy bạn trả lời mà còn lơ luôn ,zậy bạn giai thich zu nay dùm đi ,tai sao zậy bạn be trong lớp ,nếu bạn nói bạn nhiệt tình giúp đỡ lớp zậy sao bạn ko giúp người ta

Tác giảThông điệp
comebabylove
Member

comebabylove
Member

tui làm lơ hồi nào cái vụ máy tính xách tay Phong hỏi tui tui nói "máy bàn thì có máy xách thì thì làm gi tui có hỏi thử anh chị lớp trên coi có ko " và tui ở lại để xem có gì giúp đỡ ko , tui luôn ra về trễ lúc lop còn khoang 20 nguoi trở lại để xem BCS có cần giúp gì ko , còn ông ông tên gì ông có về hay ở lại giống tui mỗi bữa học ( 1 số bữa đá banh tui về đúng giờ ) và ở đây tui ko nói BCS làm việc dở mà chỉ 1 số khuyết điểm thôi
bí thư : tốt
lớp trưởng : tốt , góp ý chút chọn nhóm tr xong để ko là ko dc
chi hội trưởng : chưa dc tốt lắm , là 1 chi hội tr thiếu mất đi 1 điều quan trọng là gây thiện cảm cho mọi ng , lúc nào cũng giận dữ la hét , nói riêng chi hội tr : lần sau có chọn ng văn nghệ hay tiết mục gì đó có bỏ nhân sự thì thông báo 1 tiếng , ko ai tham gia tui tham gia thế mà lúc đủ ng rồi thì cũng ko báo 1 tiếng
BCS : các bạn cứ ôm làm hết công việc 1 mình rồi nói , tui luôn sẵn sàng giúp đỡ nhưng có ai chịu nói gì đâu , tôn trọng nhau , hòa đồng , chơi hết mình nhưng khi học là học hết sức ( cái này là quan niệm học tập của tui)
sieuquay: mình cũng đồng ý với tư cách 1 thành viên 08B mình tuyên dương bạn
Tôi:dg nhiên ko ai toàn vẹn tui khuyết nhiều hơn ưu gấp bội nhưng góp ý đúng mình sẽ sữa , tính mình vốn có sao nói vậy chừng nào ng đó chưa thấy ghét quá thì mình vẫn nói nói để ng ta sửa góp ý thôi chứ có ý gì đâu , còn thấy ghét quá mà còn ko chịu sửa sai thì nói làm gì đúng ko ?

Tác giảThông điệp
Nguyễn Mai Khanh
Member

Nguyễn Mai Khanh
Member

Hên xui, nói chung:
Ông Tâm love Bí Thư
Ông Siêu Quậy love Chi Hội Trưởng
:lol:
(Biết chắc mình sẽ bị chửi và cảnh cáo ) :roll:
Thiệt ra, vụ này thì Ban Cán Sự có lẽ do bận rộn với công việc (nước đến chân) nên chỉ lo tránh nước mà quên báo với ông Tâm 1 tiếng (có lẽ tại ông mảnh mai quá không ai thấy Razz ) nên ông Tâm đâm ra buồn là chính đáng rồi !
Nhưng cũng nên tha thứ cho tụi nó đi ông, tụi nó cũng mới 18, mới lần đầu làm Ban Cán Sự nên có sai sót là chắc chắn. Còn về việc nhỏ Khanh nó la hét là hơi kỳ thiệt ;) . Nhưng nếu mình dịu lại và nghiêm túc lắng nghe 1 chút là nó nguội à ! Cũng do tướng nó giống ông nên đâm ra mệt mỏi, phải kham thêm công việc này đó mà.
(tha thứ cho tôi cái việc tôi chê bai ông nhá ! 🐰 )

Được sửa bởi Nguyễn Mai Khanh ngày Fri 07 Nov 2008, 23:37; sửa lần 1.

Tác giảThông điệp
codoc12
Member

codoc12
Member

hì hì MK nói chí lý chí lý
chẳng có mấy ai tâm lý như MK cả
cái gì cũng biết
chuyện gì cũng xía mỏ vào
chuyện này mỗi lúc mỗi hấp dẫn đấy

Tác giảThông điệp
comebabylove
Member

comebabylove
Member

sặc sặc trên lớp thì im lặng mà lên đây phá tui à , nó rõ nhé dự định sao này có dc ít nhất là bằng cử nhân lúc đó mới tính chuyện kia , tui ko love bí nghe chưa , gru

Tác giảThông điệp
codoc12
Member

codoc12
Member

đề nghị tâm hok nói từ gru nữa nói zz được rồi
nói gru nghe giống thú kêu lắm
mà nè tâm hok love bí hả hok thích thì để giành phần cho người khác nha
suy nghĩ cho kỹ kẻo sau này hối hận không kịp

Lời khuyên của một người đã từng trải qua

:afro: :afro: :afro: :afro: :afro: :afro: :afro: :afro:

Được sửa bởi codoc12 ngày Fri 07 Nov 2008, 23:57; sửa lần 1.

Tác giảThông điệp
Sponsored content

mối quan hệ giữa 08DB-B, 08DBA
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next