Windows Việt

Cộng Đồng Công Nghệ Thông Tin Việt

Trang ChínhTrang Chính  Sự kiện  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share

CÂU TRẢ LỜI CHO BÀI VIẾT KHÔNG TÊN TUỔI
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
buianhtrang
Member

buianhtrang
Member
Posts Posts : 28
Coins Coins : 73
Thanked Thanked : 14
CÂU TRẢ LỜI CHO BÀI VIẾT KHÔNG TÊN TUỔI Empty

Trước khi viết bài này bạn phải hỏi cho rỏ, chứ bạn mới nghe qua thì sao bạn hiểu vã lại tôi nói rồi người tôi ngay thẳng tôi không sợ , tôi chỉ trả lời những câu hỏi trước lớp,và người viết phải có tên tuổi,bạn cho mình hỏi bạn là ai?bạn có rảnh thì lo học cho tốt,không giúp gì cho lớp thì đừng có nhiều chuyện, tui hỏi bạn tui nói câu nói đó được bao nhiêu người biết và tui có đứng nói trước lớp là tui photo hết chừng đó tiền hay không?và tui mong rằng khi đặt câu hỏi thì đừng là con rùa rúc đầu ,muốn ý kiến của mình có quan trọng , có ý nghĩa thì mạnh dạn lên công khai tên mình và hỏi rỏ trước lớp,con chưa rỏ về gì xin bạn đừng nên post bài để chia rẻ tình cảm của lớp, cũng như đừng gây rối và tôi rất mong tất cả các bạn khi viết bài phải suy nghĩ cho kỹ, cũng như rõ ràng nội dung mình cần viết .Trong lúc tôi làm việc cho lớp ,có nhiều việc tôi rất nổi nóng và lớn tiếng với nhiều bạn ,nhưng không đến nổi bạn ghét tui đến như vậy chứ, tui làm đâu phải cho bản thân tui đâu, 1 lần nữa tôi mong bạn đừng nên chia rẽ tình đoàn kết trong lớp như vậy.
Amind ơi , tui mong những người bài viết không để lại tên tuổi .MSSV xem như phạm quy và hãy xoá tất cả, và không trả lời những tin không có chủ nhân viết

※ Bài viết cùng chuyên mục

Tác giảThông điệp
huynhthithuthuy
Member

huynhthithuthuy
Member
Posts Posts : 57
Coins Coins : 277
Thanked Thanked : 6

Tui cũng rẩt lấy làm lạ về chuyện này,chuyện của lớp thi ko ai lo,lớp trưởng thì 10 bữa học vắng gần hết 10,lúc jao viên cần chẳng thấy đâu ,chỉ để cho ông Trang đứng ra lo hết,mà ông Trang là chi hội trưởng(trước kia) chứ có phải lớp trưởng đâu cơ chứ, chuyện photo jay tờ này nọ tui cũng chỉ thấy ông Trang đưng ra đảm nhiệm mà ko thấy 1 con ma nào. rùi bjo có người năc danh phê phán việc ông Trang cướp wi nữa là thế nào?nếu bạn năc danh đó nói vậy thì why ko đi làm những chuyện đó đi.ngta làm dùm mình oi ko bit trả ơn mà còn....mà nếu cho viêc ông Trang lấy wi là thật đi thì theo tôi bao nhiêu đó cũng chẵng là j,trả tiền công với tiền xăng củng đc chứ có sao đâu.nhưng tôi ngi ông Trang ko phải la người như vậy,sự nhiệt tình của ông Trang trong 1 năm học wa chẳng lẽ ko ai nhận ra dìu đó ah.Thật đáng bùn cho lớp mình,sự tính toán xo đo ko đáng cũng post lên làm mất tính đoàn kết của lớp.

Tác giảThông điệp
comebabylove
Member

comebabylove
Member
Posts Posts : 749
Coins Coins : 1736
Thanked Thanked : 25

vấn đề này nói rồi mà
ai không thích thì đừng đóng tiền , vẫn có người photo thì đi mượn lại photo
kệ đi nói làm gì , ai có tư duy thì hiểu , người có lập trường của mình tin hay không tin thì mình có nói cũng như vậy thôi Trang ơi

CÂU TRẢ LỜI CHO BÀI VIẾT KHÔNG TÊN TUỔI Ngonhaih3763634__________________CÂU TRẢ LỜI CHO BÀI VIẾT KHÔNG TÊN TUỔI Penguin0co_______________CÂU TRẢ LỜI CHO BÀI VIẾT KHÔNG TÊN TUỔI Animal1ow2md0
BABY TẬP THỂ DỤC_______________GIANG HỒ NGUY HIỂM__________________SỰ TIẾN BỘ CỦA LOÀI VẬT

Tác giảThông điệp
theghost
Member

theghost
Member
Posts Posts : 362
Coins Coins : 1573
Thanked Thanked : 41

Mấy vấn đề này mệt mỏi quá, sao không lên lớp nói mà cứ ghì vào đây mà up, ai giải quyết được gì ! Còn chuyện thằng Phong thì học kỳ hai này nó "thay áo mới rồi" ! Hỗm rài nó đâu có vắng đâu ! Nói chung là đặt mình vào người khác mới hỉu hết được những gì người ta phải chịu !

Tác giảThông điệp
TNT
Member

TNT
Member
Posts Posts : 30
Coins Coins : 35
Thanked Thanked : 2

chien nay ko co j fai ban cai nua!t thay A.Trag ko co j sai het!noi that nha,lam ko dc tra cog,lam ko kip thi bi phan nan,het trog lop rui thay co!t thay lop mih co A.Trang dug ra nhu vay la du rui!con thag VO DAH TIEU TOT do noi j cug nhu jo thoag wa tai thui A.Trag ban tam lam j!moi nguoi hiu Trag vay la dc rui!
CÂU TRẢ LỜI CHO BÀI VIẾT KHÔNG TÊN TUỔI 189362 KE NO DI!
CÂU TRẢ LỜI CHO BÀI VIẾT KHÔNG TÊN TUỔI 457890 LEU LEU!THAG RUA RUT DAU!THAG VO DAH TIEU TOT!

Tác giảThông điệp
Sponsored content

CÂU TRẢ LỜI CHO BÀI VIẾT KHÔNG TÊN TUỔI
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang