Windows Việt

Cộng Đồng Công Nghệ Thông Tin Việt

Trang ChínhTrang Chính  Sự kiện  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share

VÀO NGÀY 11/12/08 LỚP MÌNH SẼ CÓ HAI BẠN ĐẠI DIỆN GẶP BAN GIAM HIỆU ĐỂ PHẢN ÁNH TÌNH HÌNH HỌC CỦA LỚP MÌNH
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
sieu quay
Member

sieu quay
Member
Posts Posts : 5
Coins Coins : 0
Thanked Thanked : 0
VÀO NGÀY 11/12/08 LỚP MÌNH SẼ CÓ HAI BẠN ĐẠI DIỆN GẶP BAN GIAM HIỆU ĐỂ PHẢN ÁNH TÌNH HÌNH HỌC CỦA LỚP MÌNH Empty

MÌNH SẼ LẤY Ý KIẾN CỦA CÁC BẠN TỪ NGÀY 13/11ĐẾN 26/11 BẠN NÀO CO BỨC XÚC GÌ Mad VỀ VẤN ĐỀ HỌC GẶP MÌNH (KHANH CHI HỘI TRƯỞNG ) CHO MÌNH TÊN MSSV CỦA CÁC BẠN ĐỂ CỬ ĐẠI DIỆN LÊN GẶP BAN GIÁM HIỆU ( CÁC BẠN THÔNG CẢM HA MỖI LỚP CHỈ ĐƯỢC QUY ĐỊNH CÓ HAI NGƯỜI THÔI ĐỂ GẶP BGH NHÀ TRƯỜNG )

※ Bài viết cùng chuyên mục

Tác giảThông điệp
acb093
Member

acb093
Member
Posts Posts : 416
Coins Coins : 400
Thanked Thanked : 43
VÀO NGÀY 11/12/08 LỚP MÌNH SẼ CÓ HAI BẠN ĐẠI DIỆN GẶP BAN GIAM HIỆU ĐỂ PHẢN ÁNH TÌNH HÌNH HỌC CỦA LỚP MÌNH Empty

Bức súc thì nhiều lắm nhưng nói không được gì mà còn rước họa vào thân.
Chỉ dám nói 2 điều là trường tổ chức giảng dạy thiếu bài bản do nhận quá nhiều SV, việc bố trí thời khóa biểu quá tệ, mỗi lớp học 1 môn, muốn sang lớp khác ngồi cũng không được, đến giờ này còn chưa có môn thể dục, tiếng Anh và chất lượng phòng máy thực hành chắc khỏi phải nói ai cũng biết

[You must be registered and logged in to see this link.]

Tác giảThông điệp
codoc12
Member

codoc12
Member
Posts Posts : 588
Coins Coins : 1307
Thanked Thanked : 128

Ý kiến á
ý kiến nè
việc học không đảm bảo tốt
nhất là phòng máy
quá tồi tệ
lớp đông sẽ dẫn đến việc học khó khăn
cơ sở vật chất thiếu trầm trọng
..................
confused

[You must be registered and logged in to see this link.]

http://codoc.tk
Tác giảThông điệp
nhinhip
Member

nhinhip
Member
Posts Posts : 68
Coins Coins : 110
Thanked Thanked : 7

khỏi phải nói về truyện hoc tập nửa rồi quá tệ chỉ mông sao sớm có thay đổi
để hoc tập được tốt hơn . tất cả đang chờ vào kết lam việc của các bạn đại diên với nhà trường

Tác giảThông điệp
Nguyễn Mai Khanh
Member

Nguyễn Mai Khanh
Member
Posts Posts : 217
Coins Coins : 91
Thanked Thanked : 23

À, bữa học lập trình, nghe cô dạy lập trình nói 1 câu mà lộn ruột ói gan:
"Chắc có lẽ trường không giải quyết vấn đề này đâu, các em học ở nơi thiếu điều kiện thì mấy em phải cố gắng, mấy anh chị trước cũng vậy rồi!"

Tác giảThông điệp
comebabylove
Member

comebabylove
Member
Posts Posts : 749
Coins Coins : 1736
Thanked Thanked : 25

ông khanh gà thì nói bậy không nói rõ chị đó dạy chùa cho mình , chị đang học năm 2 hay 3 chứ làm gì cô ? nói bậy bạ ko khéo ng ta hiểu nhằm
chị ấy kiến nghị rồi nhưng ko dc thì nói mình nghe chứ nếu là cô giáo dạy mà nói thế thì nó nghĩa khác , đính chính lại thông tin này nhá khanh già

Tác giảThông điệp
KySyRong
Member

KySyRong
Member
Posts Posts : 631
Coins Coins : 1810
Thanked Thanked : 102

[quote="acb093"]Bức súc thì nhiều lắm nhưng nói không được gì mà còn rước họa vào thân.
Chỉ dám nói 2 điều là trường tổ chức giảng dạy thiếu bài bản do nhận quá nhiều SV, việc bố trí thời khóa biểu quá tệ, mỗi lớp học 1 môn, muốn sang lớp khác ngồi cũng không được, đến giờ này còn chưa có môn thể dục, tiếng Anh và chất lượng phòng máy thực hành chắc khỏi phải nói ai cũng biết
----------------------------------------------
ý kiến trên cũng là ý kiến của tôi

VÀO NGÀY 11/12/08 LỚP MÌNH SẼ CÓ HAI BẠN ĐẠI DIỆN GẶP BAN GIAM HIỆU ĐỂ PHẢN ÁNH TÌNH HÌNH HỌC CỦA LỚP MÌNH 25187d6224a7bb5e1bfc63c343674e93-6dVÀO NGÀY 11/12/08 LỚP MÌNH SẼ CÓ HAI BẠN ĐẠI DIỆN GẶP BAN GIAM HIỆU ĐỂ PHẢN ÁNH TÌNH HÌNH HỌC CỦA LỚP MÌNH A40781094019c430061d4344243f3374-1VÀO NGÀY 11/12/08 LỚP MÌNH SẼ CÓ HAI BẠN ĐẠI DIỆN GẶP BAN GIAM HIỆU ĐỂ PHẢN ÁNH TÌNH HÌNH HỌC CỦA LỚP MÌNH 25187d6224a7bb5e1bfc63c343674e93-6d
-----------------------------------------------------------------------
cảm ơn đời mỗi sáng mai thức dạy cho ta thêm này nữa để yêu thương

Tác giảThông điệp
BLACKCAT
Member

BLACKCAT
Member
Posts Posts : 349
Coins Coins : 377
Thanked Thanked : 53

Crying or Very sad Bây giờ thì không còn giải quyết dc gì nữa rồi. Trường đâu chịu giải quyết cho bon mình vụ p2 máy đâu.... Thất vọng tràn trề. Crying or Very sad

Tác giảThông điệp
kei
Member

kei
Member
Posts Posts : 94
Coins Coins : 0
Thanked Thanked : 0

[You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:
Bức súc thì nhiều lắm nhưng nói không được gì mà còn rước họa vào thân.

Sặc, không phải tự nhiên mà trường ĐH KHTN có danh tiếng như vậy đâu, Nói trường tổ chức giảng dạy thiếu bài bản là sài lầm , kei hỏi you khi thi trường vô trường này you đc mấy điểm , nếu trường lấy điểm cao để nhận ít sinh viên thì liệu you có khả năng vô được không mà bảo như thế.

Mỗi lớp học 1 môn khác nhau, nhưng đến hết cuối khóa thì mỗi lớp đều học đủ các môn nếu thiếu môn nào thì you có quyền đưa ra ý kiến. Còn thể dục thì trường tự biết sắp sếp có lẽ là học kỳ hai mới học, nên nhớ trường phải lo áo thể dục cho sinh viên khóa 2008 đó nhé, nên không thể nào mới đầu năm mà học Thể dục được. Còn về English thì học kỳ chúng ta sẽ được học.
Phóng máy trường dĩ nhiên là quá tệ, điều này khỏi bàn cãi, nhưng đa phần các trường công lập đều thế ngoại trừ trường ĐH Công Nghiệp thôi , phòng máy trường đó nhìn VIP vãi ) Suspect

Tác giảThông điệp
Sponsored content

VÀO NGÀY 11/12/08 LỚP MÌNH SẼ CÓ HAI BẠN ĐẠI DIỆN GẶP BAN GIAM HIỆU ĐỂ PHẢN ÁNH TÌNH HÌNH HỌC CỦA LỚP MÌNH
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang