Windows Việt

Cộng Đồng Công Nghệ Thông Tin Việt

Trang ChínhTrang Chính  Sự kiện  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share

Báo cáo tổng kết và danh sách tham gia hoạt động
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
my hoang
Member

my hoang
Member
Posts Posts : 125
Coins Coins : 203
Thanked Thanked : 21
Báo cáo tổng kết và danh sách tham gia hoạt động Empty

Link down báo cáo chi đoàn các tháng :
[You must be registered and logged in to see this link.]
Link down danh sách tham gia hoạt động :
[You must be registered and logged in to see this link.]

Các bạn down về và xem thử mình tham gia các hoạt động nào ,bạn nào là đoàn viên thì hãy viết vào sổ tay rèn luyện đoàn viên của mình các hoạt động mà mình tham gia .Để thứ 5 ngày 25/3/2010 chi đoàn sẽ dự kiến có một buổi sinh hoạt chi đoàn tháng 3 để kỷ niệm ngày thành lập đoàn và thu lại sổ tay đoàn viên để chấm điểm , đoàn viên nào làm mất sổ mình ko chịu trách nhiệm coi như các bạn sẽ ko đc tính các hoạt động mà mình đã tham gia vì đoàn viên sẽ đc chấm điểm rèn luyện dựa vào sổ tay rèn luyện đoàn viên này.Đoàn viên nào không nộp sổ để chi đoàn chấm coi như không tính điểm các hoạt động mà ĐV đó tham gia .
Các bạn hãy xem báo cáo chi đoàn trước và danh sách tham gia hoạt động sau vì nhiều hoạt động trong báo cáo mình ko làm danh sách , chú ý xem kỹ danh sách hoạt động tháng 11 vì trong đó chứa nhiều sheet.
Mong các bạn đánh giá rèn luyện chính xác và một cách trung thực . Nếu bạn nào xem mà thấy thiếu tên mình trong các hoạt động mà mình tham gia thì có thể gửi phản hồi hoạt gặp My để giải quyết , còn nếu thấy tên mình bị dư thì không cần gặp .
* Chú ý : Đoàn viên nào đã nộp sổ đoàn mà chưa đóng tiền đoàn phí thì mau đóng tiền gấp nếu không mình sẽ hủy sổ đoàn đó và coi như bạn đó ko phải là đoàn viên nữa.

※ Bài viết cùng chuyên mục

Báo cáo tổng kết và danh sách tham gia hoạt động
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang