Windows Việt

Cộng Đồng Công Nghệ Thông Tin Việt

Trang ChínhTrang Chính  Sự kiện  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share

THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI.
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
The author of this message was banned from the forum - See the message
Tác giảThông điệp
buzz
Member

buzz
Member
Posts Posts : 4
Coins Coins : 6
Thanked Thanked : 0
THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. Empty

hu chi hoi truong dao nay lam an ki cuc qua di la thoi. Toi nho co lan truoc day ban da tung than van la lam chi hoi truong co nhieu van de day ma bay gio ban lai tu ruoc them van de cho chinh minh roi day. Do la viec hoi phi. Hoi phi chi thu 1 nguoi co 6k thoi day ma ban tu dong thu 10k roi hom nay lai thong bao truoc lop la phay nhung ban nop muon da gay buc xuc cho 1 so ban trong lop roi do. Dang rang 4k khong dang bao nhieu ca nhung dieu nay chung to ban lam viec khong ro rang va gay ra bat cong trong lop. Theo minh chinh tu nhung viec nho nhu vay la nguyen nhan gay ra mat doan ket noi bo lop do. Vay tot nhat mai ban nen tra lai tien cho nhung nguoi ban da thu 10k di. Con neu can tien de hoat dong doan thi van dong cac ban nop sau mot cach ro rang chu khong duoc tuy tien thu tien nhu vay. Day chi la y kien cua minh. Tiep thu hay khong la tuy thuoc vao chi hoi truong do.

※ Bài viết cùng chuyên mục

Tác giảThông điệp
thuy ngan
Member

thuy ngan
Member
Posts Posts : 85
Coins Coins : 141
Thanked Thanked : 11

Tiền này đóng từ bao giờ rùi, ai bảo không đi chịu đóng đi, bạn nói 4k không đáng bao nhiêu thế sao có 6k mà để mấy tháng không đóng lại còn để người ta đi đòi rát hơi bỏng cổ nữa chứ THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 460654 , Phạt là đúng rồi!!!

Tác giảThông điệp
CaNaDa
Member

CaNaDa
Member
Posts Posts : 9
Coins Coins : 11

Luật đâu ra vụ "phạt"hả.tưởng là ai mà muôn phạt là phạt.nếu cảm thấy làm chi hôi trưởng tôn công sức thì nêu lên lớp là tui ko làm nữa,làm là làm cho lớp,bàn bè trong lớp sẽ tư hiểu chi hổi trưởng sẽ làm dc gì.
Còn tiền đi Da Ngoại ko công khái,sao lai lấy số tiền đó chi cho việc khác.

Tác giảThông điệp
CaNaDa
Member

CaNaDa
Member

tôi nghe mấy bạn còn phản ảnh mà ko dám nói.Phai cho người ta biết đóng tien da ngoại mà ko đi,thi số tiền dó se lam gi,ít ra phải co 1 tiếng nói chư,tôi luôn ủng hô lơp đi da ngoại.Nhưng lớp nhiều người nên cai gì cung phải cong khai hết.Chứ chi hôi trương ko dc tư quyền làm,dễ gây bức súc lắm.

Tác giảThông điệp
NHOK
Member

NHOK
Member
Posts Posts : 58
Coins Coins : 97
Thanked Thanked : 4

tụi mình là sinh viên năm 2 hết rùi đã 20 tuổi hết rùi chứ còn nhỏ nhắn gì nữa
mình thấy cái phạt là ko nên có vì như thế sẽ làm mấy bạn bất mãn trong lớp
nếu là mình mà cũng bị mấy bạn phạt mấy cái linh tinh mà như bạn nói thì mình sẽ chống tới cùng. thế nào cũng không bao giờ thích bạn (có lẽ thằng này nó cậy có chút danh là chi hội gì đó mà nói người ta tùm lum hay chưởi bới ỏm tỏi gì. nó là gì)
Nhưng các bạn àh
việt nam mang tiếng là dây thun riết rồi các bạn ạ chúng ta là thế hệ cho đất nước thì chúng ta có thể chút tiến bộ gì với các lớp đi trước chứ. ko lẽ cứ bạn này tới trễ bạn kia tới trễ thì ai sẽ đúng giờ.
chả phải là làm gì cũng trừ hết "time xơcua" gì thì mới đúng giờ hay sao các bạn
tự giác lên đi nào
mình không bao giờ thích các bạn mà có "time dây thun " như thế. vậy các bạn thích những người đó ko ???

Tác giảThông điệp
hintacphi
Member

hintacphi
Member
Posts Posts : 547
Coins Coins : 1376
Thanked Thanked : 316

[You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:
hu chi hoi truong dao nay lam an ki cuc qua di la thoi. Toi nho co lan truoc day ban da tung than van la lam chi hoi truong co nhieu van de day ma bay gio ban lai tu ruoc them van de cho chinh minh roi day. Do la viec hoi phi. Hoi phi chi thu 1 nguoi co 6k thoi day ma ban tu dong thu 10k roi hom nay lai thong bao truoc lop la phay nhung ban nop muon da gay buc xuc cho 1 so ban trong lop roi do. Dang rang 4k khong dang bao nhieu ca nhung dieu nay chung to ban lam viec khong ro rang va gay ra bat cong trong lop. Theo minh chinh tu nhung viec nho nhu vay la nguyen nhan gay ra mat doan ket noi bo lop do. Vay tot nhat mai ban nen tra lai tien cho nhung nguoi ban da thu 10k di. Con neu can tien de hoat dong doan thi van dong cac ban nop sau mot cach ro rang chu khong duoc tuy tien thu tien nhu vay. Day chi la y kien cua minh. Tiep thu hay khong la tuy thuoc vao chi hoi truong do.

Mình ko biết bạn là ai nhưng lần sau ghi nhớ ghi dấu đầy đủ, còn thu thêm thì mình thấy cũng hợp lí thui, tiền có 6k đầu năm 2 ai cũng đóng hết rùi, nếu ko có kinh phí thì hội lấy tiền đâu mà hoạt động. Question mà Hiền nói là 3k ủng hộ tổ chức cuộc thi tại lớp rùi mà Neutral thi đánh cầu lông cho nữ & cờ tướng hay cờ vua cho nam mà . Tiền phạt đóng trễ thấy hợp lí mà, ai đóng trễ bị phạt vậy thui silent Chẳng lẽ có 10k mà cũng đóng ko nổi thì ra khỏi hội lun là vừa gia nhập chi cho mệt ... ý kiến mình là vậy THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 491638

Luật đâu ra vụ "phạt"hả.tưởng là ai mà muôn phạt là phạt.nếu cảm thấy làm chi hôi trưởng tôn công sức thì nêu lên lớp là tui ko làm nữa,làm là làm cho lớp,bàn bè trong lớp sẽ tư hiểu chi hổi trưởng sẽ làm dc gì.
Còn tiền đi Da Ngoại ko công khái,sao lai lấy số tiền đó chi cho việc khác.

Mình nghĩ phạt vậy cũng xứng đáng mà Neutral từ đầu năm tới giờ ai cũng đóng để hội có quỹ hoạt động, nếu bạn đã là hội viên thì bạn có nghĩa vụ là đóng tiền để hội hoạt động. Mà từ đầu học kỳ 2 tới giờ , bây giờ cuối năm rùi còn chưa đóng nữa là sao? silent . Nếu Hiền từ chức bạn sẽ tự ứng cử mình làm chức đó chứ? Question , nếu ko thì im dùm cái Neutral

THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 6f635e27-406f-44d7-8284-b83a6511e024THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. De6dc075-12ec-43af-b511-95fe42e71c02THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. E6476a47-c288-42a5-b040-657d8050db84
Bạn click nút THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. Thanks12 là đã góp phần vào Văn Hóa Thank trong 4rum rồi ^^ Thank nhìu

Tác giảThông điệp
CaNaDa
Member

CaNaDa
Member

ăn nói kì vậy hả Phí,người ta có quyền nói chư,tại sao lại kếu người khác eim,tui nể bạn vì bạn hi sinh đem nước uông cho thầy cô mà tôi chưa bao giờ bạn kể công hay gì cả.tôi biết ai cũng phải hi sinh vì lơp chứ,nhưng đừng dùng từ "phạt"ở đây,nghe chướng tai lắm,tai sao ko tạo điều kiên cho các bạn có điểm rèn luyện là ai đóng góp tiền cho hoạt đông này hoạt đông kia thì se dc công điêm,ở đây tôi ko nói giá tri cua đồng tiền lớn hay nho,vì đồng tiên bây giờ ko phai của các ban làm ra mà do ba mẹ cho ta,cái gì đàng thi ta bỏ tiên ko tiếc chứ đừng đem từ phạt ra mà nói
P/S:Tôi luôn ủng họ lớp 08DB_B

Tác giảThông điệp
hintacphi
Member

hintacphi
Member
Posts Posts : 547
Coins Coins : 1376
Thanked Thanked : 316

ăn nói kì vậy hả Phí,người ta có quyền nói chư,tại sao lại kếu người khác eim,tui nể bạn vì bạn hi sinh đem nước uông cho thầy cô mà tôi chưa bao giờ bạn kể công hay gì cả.tôi biết ai cũng phải hi sinh vì lơp chứ,nhưng đừng dùng từ "phạt"ở đây,nghe chướng tai lắm,tai sao ko tạo điều kiên cho các bạn có điểm rèn luyện là ai đóng góp tiền cho hoạt đông này hoạt đông kia thì se dc công điêm,ở đây tôi ko nói giá tri cua đồng tiền lớn hay nho,vì đồng tiên bây giờ ko phai của các ban làm ra mà do ba mẹ cho ta,cái gì đàng thi ta bỏ tiên ko tiếc chứ đừng đem từ phạt ra mà nói
P/S:Tôi luôn ủng họ lớp 08DB_B
ko dùng từ "phạt" chứ dùng từ gì?

THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 6f635e27-406f-44d7-8284-b83a6511e024THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. De6dc075-12ec-43af-b511-95fe42e71c02THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. E6476a47-c288-42a5-b040-657d8050db84
Bạn click nút THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. Thanks12 là đã góp phần vào Văn Hóa Thank trong 4rum rồi ^^ Thank nhìu

Tác giảThông điệp
CaNaDa
Member

CaNaDa
Member

kiếm chuyên ah.

Tác giảThông điệp
KySyRong
Member

KySyRong
Member
Posts Posts : 631
Coins Coins : 1810
Thanked Thanked : 102

thôi mấy ông ơi! cho tôi xin. nói thật ông nào cũng nói có lý.nhưng ai cũng bảo thủ cho việc của mình cả.tốt hơn tai sao ko để "chi hội trưởng " nói vài lời cho lớp nghe đi. X cũng muốn nghe lắm

THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 25187d6224a7bb5e1bfc63c343674e93-6dTHÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. A40781094019c430061d4344243f3374-1THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 25187d6224a7bb5e1bfc63c343674e93-6d
-----------------------------------------------------------------------
cảm ơn đời mỗi sáng mai thức dạy cho ta thêm này nữa để yêu thương

Tác giảThông điệp
master1990
Member

master1990
Member
Posts Posts : 126
Coins Coins : 261
Thanked Thanked : 68

Xin viết tiếng việt có dấu.

Tác giảThông điệp
tina_anino
Member

tina_anino
Member
Posts Posts : 2
Coins Coins : 2

-Nói thật bọn mình đều là sinh viên nên tiền bạc rất quan trọng. Mọi xích mích xảy ra đều do tiền, người lớn cũng vậy.
-về tiền hội, mõi người đóng 6k thì bạn phải thu đủ 6k, nếu ai nộp trể thì bạn có hình thức phạt khác như tách ra khỏi hội, hay trừ điểm rèn luyện, không nên giải quyết bằng tiền chả hay tí nào, mà cũng chẳng có hiệu lực, nên bạn Ngân và Phí không nên nói như vậy, sao các bạn nói nặng lời quá vậy, sinh viên cả mà.
- về tiền đi dã ngoại, lúc đầu bạn thu 20k, nhưng sau này ai nộp trể bạn thu 30k, lại giải quyết bằng tiền, bạn biết rằng có nhiều ngưồi không thích không. Qua thực tế mình thấy có rất nhiều bạn không đi, mõi bạn 20k vậy tổng ra dư khoảng vài trăm,nhưng khi tổng kết bạn chỉ nói dư 92k(đừng nói bạn chi vào khoảng khác nha) nên mình nghí chắc những bạn này mà đi thì có lẽ là bị hụt tền nhưng ban tổ chức luôn luôn đúng, vậy vì lí do gì?
-Mình nói ở đây không có ý gì ,vị vậy chi hội trưởng đừng có buồn, lần sau bạn phải công khai trước lớp là thu bao nhiêu và chi bao nhiêu để mọi người cùng biết và nhỡ có bị hụt mà bạn tự đắp vào thì bọn mình còn biết mà cảm ơn. Điển hình như lần đi chơi này, nếu những bạn đó đi, thì chắc chi hội trưởng phải bù vào hơi bị nhiều đó, mặc dù bạn rất tiết kiệm trong việc đi chơi này, nước uống hơi bị thiếu tí, trái cây thì người có người không, nhưng không sao.Lần sau rút kinh nghiệm nha

Tác giảThông điệp
thuy ngan
Member

thuy ngan
Member
Posts Posts : 85
Coins Coins : 141
Thanked Thanked : 11

mình có nói gì nặng đâu! theo ý kiến riêng của mình thì phạt là đúng!! chứ nếu trừ điểm rèn luyện hay khai trừ thì lại nặng cho các bạn đó. Sau này các hoạt động của hội không được tham gia, khó khăn lắm mới kiếm được vài điểm lại trừ đi à??.Tại bạn "[You must be registered and logged in to see this link.]"kia nói 4k không to tát gì cả thì tại sao 6k mà bạn không đóng đúng thời gian quy định đi. Theo mình (ý kiến của riêng mình nha!!! ) tiền lớp đã đề ra , họp đã đồng ý (ý mình nói tiền đúng quy định như 6k tiền hội chẳng hạn) thì nên nộp cho ban cán sự đúng thời gian đi. Chứ chẳng lẽ để mỗi ngày các bạn đi từng người đòi 6k.

Tác giảThông điệp
tina_anino
Member

tina_anino
Member
Posts Posts : 2
Coins Coins : 2

Bạn thấy đấy, điểm rèn luyện rất là quan trọng với chúng ta, không ai muốn bị trừ hết đúng không. Nếu ngay lần đầu tiên bạn nói không đóng thì sẽ trừ điểm hay tách khỏi hội thì chắc chắn bạn nào cũng phải vì quyền lợi mà đóng thôi, còn ai không đóng thì người đó chắc là quá liều, tách khỏi hội là vừa. Làm như vậy vừa có hiệu lực, và vừa hay

Tác giảThông điệp
Tác giảThông điệp
Tác giảThông điệp
CaNaDa
Member

CaNaDa
Member

xin lôi bua nào mình cũng vô trước bạn hết đó,

Tác giảThông điệp
Tác giảThông điệp
CaNaDa
Member

CaNaDa
Member

mày cần gì phải biết tên,co gi noi đi.

Tác giảThông điệp
KySyRong
Member

KySyRong
Member
Posts Posts : 631
Coins Coins : 1810
Thanked Thanked : 102

mày cần gì phải biết tên,co gi noi đi.
bạn nên cẩn thận lời nói thì hay hơn
ủa mà h nè,mỗi lần H thông báo X đều lắng nghe hết mà.mà hầu như bữa nào X cũng lên trường á.X cũng chưa thấy H nói công khai gì về tiền Hội cả.H xem lại nhé.nói gì cũng nên suy nghĩ nha.

THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 25187d6224a7bb5e1bfc63c343674e93-6dTHÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. A40781094019c430061d4344243f3374-1THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 25187d6224a7bb5e1bfc63c343674e93-6d
-----------------------------------------------------------------------
cảm ơn đời mỗi sáng mai thức dạy cho ta thêm này nữa để yêu thương

Tác giảThông điệp
theghost
Member

theghost
Member
Posts Posts : 362
Coins Coins : 1573
Thanked Thanked : 41

Tiền Hội thì H chưa thông báo được, vì còn một số bạn vẫn chưa đóng ! Còn tiền đi dã ngoại thì tui đây có nghe rõ khi H nó thông báo đàng hoàng !

Tác giảThông điệp
buzz
Member

buzz
Member
Posts Posts : 4
Coins Coins : 6

forum nay gio cung hay that khi ma y kien cac thanh vien trong lop dua ra nham giup giu gin doan ket noi bo lop hay lam minh bach mot van de nao do ma dung den ca nhan nao co chuc co quyen trong lop thi y nhu rang bi "DELETE" bai ngay lap tuc chan nan that THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 189362 THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 189362 THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 189362 THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 189362 THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 189362 THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 189362 THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 189362 den nuoc nay thi trong lop ai co buc xuc gi thi cu tu dan mieng minh lai di thi hon THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 739969 va xem nhu nham mat khong thay khong biet gi het ca THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 150895 . cai lop ra sao thi tuy khong lien quan gi den minh THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 671946 thoi khi loi noi khong co trong luong nua thi bye bye THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 279812 mac ke lop ra sao thi ra khong them quan tam nua. co ai bi lam sao thi cung mac ke

Tác giảThông điệp
Administrator
Administrators

Administrator
 Administrators
Posts Posts : 2804
Coins Coins : 5864
Thanked Thanked : 799

Trước hết, đề nghị bạn viết chữ có dấu cho phù hợp với nội quy diễn đàn. Bạn chắc cũng phải biết chữ có dấu khi bạn là sinh viên CNTT chứ?

Thứ 2, bạn hãy nói ra cho mình được biết, bài viết nào của bạn bị delete? Bạn post vào thời gian nào? Để mình biết mà mình xử lý và xem xem ai là người xóa bài của bạn.

[You must be registered and logged in to see this link.]

https://windows.forumvi.com
Tác giảThông điệp
Trần Ngọc Anh
Member

Trần Ngọc Anh
Member
Posts Posts : 279
Coins Coins : 691
Thanked Thanked : 64

[You must be registered and logged in to see this link.]
Chỉ biết giấu tên nói bừa rồi kêu là góp ý hả mày?

---------Học là bể khổ => Quay đầu là bờ--------
--------------------Số phận của chúng ta là đây-------------------------
THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI. 1268443227nghien1

Tác giảThông điệp
Sponsored content

THÔNG BÁO ĐI DÃ NGOẠI.
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next