Windows Việt

Cộng Đồng Công Nghệ Thông Tin Việt

Trang ChínhTrang Chính  Sự kiện  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share

'' DẠY CON LÀM GIÀU '' CÓ THỂ THAY ĐỔI BẠN KO?
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
trochoima
Member

trochoima
Member
Posts Posts : 50
Coins Coins : 128
Thanked Thanked : 32
'' DẠY CON LÀM GIÀU '' CÓ THỂ THAY ĐỔI BẠN KO? Empty

'' TÔI KHÔNG LÀM VIỆC VÌ TIỀN.TIỀN BẠC PHẢI LÀM VIỆC VÌ TÔI ''................ câu nói thực sự có ý nghĩa đối với mình.Đây là bộ sách khá nổi tiếng , liệu có bao giờ bạn tự hỏi , bạn học hành chăm chỉ để làm gì , tốt nghiệp với điểm số cao và đi làm ở 1 công ty tốt với mức lương khá cao ? banj cảm thấy hạnh phúc , thành công. nhưng một ngày bạn gặp lại bạn mình , khi ở độ tuổi hơn 30 , liệu bạn có tự hỏi tại sao mình không giàu ? ..................hầu hết dân it đều không giàu có ? tại sao thế.........? mình thấy sách hay , nên giới thiệu các bạn cùng đọc . nó cũng chỉ là một ý kiến tham khảo , nếu ai đọc có ý nghĩa thì cho bình luận nhé [You must be registered and logged in to see this link.] sách ebook đọc hay , mà lại free , không cần phải mua , mà cũng chẵng cần bản quyền '' DẠY CON LÀM GIÀU '' CÓ THỂ THAY ĐỔI BẠN KO? 671946

※ Bài viết cùng chuyên mục

Tác giảThông điệp
master1990
Member

master1990
Member
Posts Posts : 126
Coins Coins : 261
Thanked Thanked : 68
'' DẠY CON LÀM GIÀU '' CÓ THỂ THAY ĐỔI BẠN KO? Empty

[You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:
'' TÔI KHÔNG LÀM VIỆC VÌ TIỀN.TIỀN BẠC PHẢI LÀM VIỆC VÌ TÔI ''................ câu nói thực sự có ý nghĩa đối với mình.Đây là bộ sách khá nổi tiếng , liệu có bao giờ bạn tự hỏi , bạn học hành chăm chỉ để làm gì , tốt nghiệp với điểm số cao và đi làm ở 1 công ty tốt với mức lương khá cao ? banj cảm thấy hạnh phúc , thành công. nhưng một ngày bạn gặp lại bạn mình , khi ở độ tuổi hơn 30 , liệu bạn có tự hỏi tại sao mình không giàu ? ..................hầu hết dân it đều không giàu có ? tại sao thế.........? mình thấy sách hay , nên giới thiệu các bạn cùng đọc . nó cũng chỉ là một ý kiến tham khảo , nếu ai đọc có ý nghĩa thì cho bình luận nhé [You must be registered and logged in to see this link.] sách ebook đọc hay , mà lại free , không cần phải mua , mà cũng chẵng cần bản quyền '' DẠY CON LÀM GIÀU '' CÓ THỂ THAY ĐỔI BẠN KO? 671946

Lần sau viết dấu cho phù hợp nha bạn '' DẠY CON LÀM GIÀU '' CÓ THỂ THAY ĐỔI BẠN KO? 671946

※ Bài viết cùng chuyên mục

'' DẠY CON LÀM GIÀU '' CÓ THỂ THAY ĐỔI BẠN KO?
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang