Windows Việt

Cộng Đồng Công Nghệ Thông Tin Việt

Trang ChínhTrang Chính  Sự kiện  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share

[News] . Bồ Đào Nha chuẩn bị kế hoạch tấn công Tây Ban Nha
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
KySyRong
Member

KySyRong
Member
Posts Posts : 631
Coins Coins : 1810
Thanked Thanked : 102
[News] . Bồ Đào Nha chuẩn bị kế hoạch tấn công Tây Ban Nha Empty

Bồ Đào Nha đang lên kế hoạch tấn công trước đội bóng láng giềng Tây Ban Nha trước trận đấu nốc ao 1/16 tại World Cup 2010

HLV Carlos Queiroz phát biểu " Chúng tôi muốn giành chiến thắng trước Tây Ban Nha "

Ông đã chỉ ra rằng chiến thuật trong trận đấu mang tính quan trọng như ngày thứ 3 sẽ khác với những việc làm trước vòng đấu cuối cùng trước Brazil tại vòng loại

" Chúng tôi không biết trò chơi sẽ có 90 phút , 120 phút hay phải giải quyết trên chấm phạt đền nhưng tất cả những toan tính cũng chỉ là việc chúng tôi được đi tiếp."

Ông còn nói thêm " Nó sẽ là vô cùng khó khăn cho cả hai đội. Phong cách bóng đá của chúng tôi mặc dù là hơi tương tự nhưng tôi tin rằng nó sẽ là một trận cầu nhanh chóng với rất nhiều lối chơi đầy sáng tạo ".

Ngoài ra , ông cũng không giấu sự lo lắng về chấn thương của tiền đạo Danny và tiền vệ Duda nhưng đồng thời Bồ Đào Nha sẽ chờ đón sự trở lại của Deco - người đã ngồi ghế dự bị trong trận đấu với Brazil.

Theo fifa.com

[News] . Bồ Đào Nha chuẩn bị kế hoạch tấn công Tây Ban Nha 25187d6224a7bb5e1bfc63c343674e93-6d[News] . Bồ Đào Nha chuẩn bị kế hoạch tấn công Tây Ban Nha A40781094019c430061d4344243f3374-1[News] . Bồ Đào Nha chuẩn bị kế hoạch tấn công Tây Ban Nha 25187d6224a7bb5e1bfc63c343674e93-6d
-----------------------------------------------------------------------
cảm ơn đời mỗi sáng mai thức dạy cho ta thêm này nữa để yêu thương

※ Bài viết cùng chuyên mục

[News] . Bồ Đào Nha chuẩn bị kế hoạch tấn công Tây Ban Nha
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang