Windows Việt

Cộng Đồng Công Nghệ Thông Tin Việt

Trang ChínhTrang Chính  Sự kiện  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share

Miễn giảm học phí
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
thit cho cham mam tom !!
Member

thit cho cham mam tom !!
Member
Posts Posts : 12
Coins Coins : 28
Thanked Thanked : 1
Miễn giảm học phí Empty
Bài gửiTiêu đề: Miễn giảm học phí   Miễn giảm học phí EmptyThu 17 Feb 2011, 16:46

Chào tất cả các bạn cho mình hỏi tí nha.
Mình được miễn học phí theo vùng: [You must be registered and logged in to see this link.] nhưng thủ tục nhận tiền là sinh viên phải làm đơn đề nghị cấp tiền hỗ trợ miễn, giảm học phí (theo mẫu) có xác nhận của Nhà trường gửi phòng Lao động - Thương binh và Xã hội cấp huyện tại địa phương nơi thường trú kèm theo các bản sao chứng thực các giấy tờ cần thiết để nhận tiền hỗ trợ.

Mà địa phương nói 5 tháng nữa mói có công văn (mình gửi về từ tháng 12 học kỳ I vừa rồi) nên mình hỏi lớp mình hay lơp khác có bạn nào về phòng Lao động - Thương binh và Xã hội cấp huyện tại địa phương lấy được tiền chưa. Mình có làm giấy miễn và phòng đào tạo đã ký.

Thanks các bạn nhiều.

※ Bài viết cùng chuyên mục

Tác giảThông điệp
annj30490
Member

Member
Posts Posts : 39
Coins Coins : 63
Thanked Thanked : 5
Miễn giảm học phí Empty

Mình cũng làm rồi, mà hong biết có dc hong nữa, học kì 1 là nhà trường nói hoãn học phí, mà cũng phải đóng, rồi về địa phương nhận tiền mà giờ chưa có tin gì hết, ai biết thông tin gì thì nói cho a e biết với nha.

※ Bài viết cùng chuyên mục

Miễn giảm học phí
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang