Windows Việt

Cộng Đồng Công Nghệ Thông Tin Việt

Trang ChínhTrang Chính  Sự kiện  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share

Mọi người cần thận coi chừng bị lừa giống mình nha, đi tong 240k rồi
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Phạm Hồng Sơn
Member

Phạm Hồng Sơn
Member
Posts Posts : 44
Coins Coins : 67
Thanked Thanked : 8
Mọi người cần thận coi chừng bị lừa giống mình nha, đi tong 240k rồi  - Page 2 Empty

First topic message reminder :

Mình phải xoá nội dung. Đừng vì chuyện này mà anh e mất đoàn kết,
Tiện đây mình xin nói về lỗi của mình đối với Quốc cách đây hơn 1 năm.

Uhm, giữa mình và Quốc có chuyện nên mình mới dễ bị lừa như thế này, nói thiệt nếu là người khác thì có thể mình sẽ không cho mượn đâu.
Số là thế này, năm thứ hai, Mình với Quốc chơi khá thân. Quốc có đăng kí đi học web, do kẹt tiền nên Quốc có hỏi mình mượn để đóng tiền học web. Mình đồng ý là thứ hai sẽ cho Quốc mượn, nhưng vì mình sơ ý mà quên mất, tới ngày đó không mượn được tiền của mình nên Quốc chạy đi mượn tiền của bạn bè rất vất vả, rồi kể từ đó Quốc không chơi với mình nữa. Đó là lỗi của mình, mình có nhắn tin gặp mặt xin lỗi nhưng Quốc nói là từ nay Quốc không còn coi mình là bạn nữa, vì điều này mà mình canh cánh trong lòng, hi vọng sẽ có ngày Quốc sẽ bỏ qua và nhận lời xin lỗi của mình.
Đến hôm trước mình đang làm bài thì Chánh gọi điện thoại qua hỏi số điện thoại của Quốc, mình không có vì điện thoại có lưu số của Quốc thì mình bị mất lâu rồi, giờ ko còn lưu số nữa, rồi mình mới lên yahoo thấy nick của Quốc có online nên mình bắt đầu nhắn như các bạn đã biết nội dung rồi đó.
Thấy nick yahoo Quốc hỏi mượn tiền mua card thì mình rất mừng, có thể nhân cơ hội này mà mong Quốc bỏ qua không giận chuyện cũ nữa, chính vì thế mà mình không nghỉ ngợi đa nghi, lúc đó trong túi mình còn đúng 300 lấy ra 240 để mua 4 cái card đó, rốt cuộc...
Mình không tiếc 240k đó, nhưng cái mình tiếc là không được làm hoà với Quốc, năm nay là năm cuối chuẩn bị tốt nghiệp mà như thế thì sau này đối với mình rất khó chịu.
Mong các bạn đừng nặng nề nữa, do mình chỉ muốn hoà với Quốc nên mình mới dại dột như vậy, xin lỗi Quốc, xin lỗi mọi người, đừng nói về chuyện này nữa.

Được sửa bởi Phạm Hồng Sơn ngày Sun 19 Jun 2011, 16:47; sửa lần 1.

※ Bài viết cùng chuyên mục

Tác giảThông điệp
lopsentop
Member

lopsentop
Member
Posts Posts : 2
Coins Coins : 4
Thanked Thanked : 0
Mọi người cần thận coi chừng bị lừa giống mình nha, đi tong 240k rồi  - Page 2 Empty

tui thấy mấy bác bức xúc đòi đánh đấm ngày mai thi xong tui xuong ngay cây bồ đề trước sân trường tui ngồi, ai có bức xúc gì cứ nói nha,đừng có khoát lát như vây, có nhiều chuyện mấy bác không có biết được mà mấy bác đừng có toán lên vây, mấy bác cứ hỏi Phạm Hông Sơn quan hệ giữa tui với Phạm Hồng Sơn nó như thế nào rồi mấy bác nói tiếp nha đừng có ở đây mà nói vậy

Tác giảThông điệp
Administrator
Administrators

Administrator
 Administrators
Posts Posts : 2804
Coins Coins : 5864
Thanked Thanked : 799

Đừng có nói chuyện thách thức đáng ghét như vậy. Chính mình làm mất nick, để ảnh hưởng đến bạn bè xung quanh do sự tốt bụng của họ. Ít nhất có một tiếng xin lỗi, chứ đừng có bắt bẽ người khác bắt người khác phải thuộc từng cử chỉ và cách nói chuyện của mình. Không có ai rảnh mà nhớ đâu. Năm cuối rồi, mới rõ mặt ai tốt mặt ai xấu.

[You must be registered and logged in to see this link.]

https://windows.forumvi.com
Tác giảThông điệp
anhdan3012
Member

anhdan3012
Member
Posts Posts : 193
Coins Coins : 435
Thanked Thanked : 56

Thằng Quốc ko có bị h@ck nick đâu, nó nhờ người khác chơi yahoo zùm ak Very Happy . Mai thi xong tổ chức cuộc thi thần quyền vô địch đi, Nguyễn Văn Quốc chấp hết đó anh em monkey

Mọi người cần thận coi chừng bị lừa giống mình nha, đi tong 240k rồi  - Page 2 123
Ôi tình iu của tôi!!!

http://anhdanblog.tk
Tác giảThông điệp
Phạm Hồng Sơn
Member

Phạm Hồng Sơn
Member
Posts Posts : 44
Coins Coins : 67
Thanked Thanked : 8

Uhm, giữa mình và Quốc có chuyện nên mình mới dễ bị lừa như thế này, nói thiệt nếu là người khác thì có thể mình sẽ không cho mượn đâu.
Số là thế này, năm thứ hai, Mình với Quốc chơi khá thân. Quốc có đăng kí đi học web, do kẹt tiền nên Quốc có hỏi mình mượn để đóng tiền học web. Mình đồng ý là thứ hai sẽ cho Quốc mượn, nhưng vì mình sơ ý mà quên mất, tới ngày đó không mượn được tiền của mình nên Quốc chạy đi mượn tiền của bạn bè rất vất vả, rồi kể từ đó Quốc không chơi với mình nữa. Đó là lỗi của mình, mình có nhắn tin gặp mặt xin lỗi nhưng Quốc nói là từ nay Quốc không còn coi mình là bạn nữa, vì điều này mà mình canh cánh trong lòng, hi vọng sẽ có ngày Quốc sẽ bỏ qua và nhận lời xin lỗi của mình.
Đến hôm trước mình đang làm bài thì Chánh gọi điện thoại qua hỏi số điện thoại của Quốc, mình không có vì điện thoại có lưu số của Quốc thì mình bị mất lâu rồi, giờ ko còn lưu số nữa, rồi mình mới lên yahoo thấy nick của Quốc có online nên mình bắt đầu nhắn như các bạn đã biết nội dung rồi đó.
Thấy nick yahoo Quốc hỏi mượn tiền mua card thì mình rất mừng, có thể nhân cơ hội này mà mong Quốc bỏ qua không giận chuyện cũ nữa, chính vì thế mà mình không nghỉ ngợi đa nghi, lúc đó trong túi mình còn đúng 300 lấy ra 240 để mua 4 cái card đó, rốt cuộc...
Mình không tiếc 240k đó, nhưng cái mình tiếc là không được làm hoà với Quốc, năm nay là năm cuối chuẩn bị tốt nghiệp mà như thế thì sau này đối với mình rất khó chịu.
Mong các bạn đừng nặng nề nữa, do mình chỉ muốn hoà với Quốc nên mình mới dại dột như vậy, xin lỗi Quốc, xin lỗi mọi người, đừng nói về chuyện này nữa.

Được sửa bởi Phạm Hồng Sơn ngày Sun 19 Jun 2011, 16:46; sửa lần 1.

Tác giảThông điệp
mamenloza
Member

Member
Posts Posts : 18
Coins Coins : 31
Thanked Thanked : 1

Tác giảThông điệp
trochoima
Member

trochoima
Member
Posts Posts : 50
Coins Coins : 128
Thanked Thanked : 32

Đập vào mặt nó thằng mất dạy. 240k chứ có phải " võ hến " đâu. Cũng chung tình trạng bức xúc nên để em chửi vào mặt nó mấy câu : thứ 1" tui đã không nói chuyện với Phạm Hồng Sơn+ Thứ 4: Tui với Phạm Hồng Sơn cũng có thời gian chơi thân(khoảng hơn 1 năm trước đây) với nhau " .Mày nghĩ không nói chuyện la hết ah.Bạn bè dù chơi thân với nhau 1 kì, nhưng vì xích mích với nhỏ nên không nói chuyện, thì vẫn là " bạn bè ".Sơn nó coi " mày " là bạn bè nên mới tin như vậy," không hỏi kĩ " .Nghĩ công của bạn gần " 9 h tối " còn lấy xe đi mua cho "bạn 4 cái card".Vì Sơn nó nghĩ bạn hết tiền nên mới giúp.Nghĩ công bạn , giúp thế mà "Nói Mất Dạy".Giả sử "Mày Không Phải Nguyễn Văn Quốc" thì ít nhất cũng nói 1 câu chia buồn với Sơn. " 240k là mồ hôi chứ bộ" .đằng này còn phân bua ,vạch áo Sơn sai , "Mày Đúng"
Thứ 2"Nguyễn Văn Quốc nói chuyện không đúng phong cách nói chuyện của tui" .Cái này thì rõ thực,"Mày ích kĩ quá" +Thứ 3:khi tui chát không bao giờ tui viết không có đấu
Chỉ nghĩ cho mình, nếu đã không chat với nhau đã lâu thì ai để ý ,"Đằng này sơn nó có cả 1 list bạn bè".Đã thế còn thách thức "tui ở cây bồ đề" .Cứ như "AI MUỐN SOLO THÌ TÔI TIẾP"
Tóm lại vụ này Sơn vừa mất tiền, vừa coi lại "cách nhìn người" của mình đi nha .Bạn Bè kiểu thế này tới khi mình gặp nạn thì nó chả giúp đâu.Coi như Sơn mất tiền vì tin bạn thôi,lần sau cẩn thận khi đụng tới "tiền và tình nhé" Cool beated Mọi người cần thận coi chừng bị lừa giống mình nha, đi tong 240k rồi  - Page 2 574933

Tác giảThông điệp
Trần Ngọc Anh
Member

Trần Ngọc Anh
Member
Posts Posts : 279
Coins Coins : 691
Thanked Thanked : 64

[You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:
tui thấy mấy bác bức xúc đòi đánh đấm ngày mai thi xong tui xuong ngay cây bồ đề trước sân trường tui ngồi, ai có bức xúc gì cứ nói nha,đừng có khoát lát như vây, có nhiều chuyện mấy bác không có biết được mà mấy bác đừng có toán lên vây, mấy bác cứ hỏi Phạm Hông Sơn quan hệ giữa tui với Phạm Hồng Sơn nó như thế nào rồi mấy bác nói tiếp nha đừng có ở đây mà nói vậy

thấy cách nói ghét thì nói thôi, gặp tao nè, bức xúc Mad Mad Mad

---------Học là bể khổ => Quay đầu là bờ--------
--------------------Số phận của chúng ta là đây-------------------------
Mọi người cần thận coi chừng bị lừa giống mình nha, đi tong 240k rồi  - Page 2 1268443227nghien1

Tác giảThông điệp
daokiem_votinh64
Member

daokiem_votinh64
Member
Posts Posts : 556
Coins Coins : 2157
Thanked Thanked : 168

Ủng hộ thằng Anh và thằng Phước,Mai lên tao phụ 1 tay,nghe nó nói mà tức ói máu,làm 1 trận long trời lỡ đất coi.Dám thách thử cả cộng đồng.Có bị điên thì nói anh anh tha cho nha.Cha ** *** không dạy cách ăn nói ah.Thi xong anh ngồi chờ mày ở cây bồ đề nhá Laughing

Tác giảThông điệp
Administrator
Administrators

Administrator
 Administrators
Posts Posts : 2804
Coins Coins : 5864
Thanked Thanked : 799

Được rồi, tạm thời closed topic này. Sơn có pm Yahoo mình có nói là không muốn có chuyện gì xảy ra gây hiềm khích tình bạn bè, nên mọi người thôi bỏ đi, và Sơn cũng muốn xóa topic này đi để tránh tăng thêm hiềm khích. Nhưng mình chỉ closed để mọi người rút kinh nghiệm mà né tránh những trường hợp này. Mai thi ngày cuối, chúc mọi người may mắn.

Tác giảThông điệp
changtraisitinh
Member

changtraisitinh
Member
Posts Posts : 405
Coins Coins : 914
Thanked Thanked : 113

Vậy đi, dĩ hòa đi quí, thà thêm bạn chứ đừng thêm thù. cứ lấy đó làm 1 bài học xử thế ở đời hjhj
>>>bom

Mọi người cần thận coi chừng bị lừa giống mình nha, đi tong 240k rồi  - Page 2 Vtc14653vtc13203nohacks

Tác giảThông điệp
Sponsored content

Mọi người cần thận coi chừng bị lừa giống mình nha, đi tong 240k rồi
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2