Windows Việt

Cộng Đồng Công Nghệ Thông Tin Việt

Trang ChínhTrang Chính  Sự kiện  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share

Easy Facebook For You 5.0 - Trình nhỏ truy cập Facebook hiệu quả và cực kì đơn giản
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Administrator
Administrators

Administrator
 Administrators
Posts Posts : 2804
Coins Coins : 5864
Thanked Thanked : 799
Easy Facebook For You 5.0 - Trình nhỏ truy cập Facebook hiệu quả và cực kì đơn giản Empty

Easy Facebook For You 5.0
Trình nhỏ truy cập Facebook hiệu quả và cực kì đơn giản

Easy Facebook For You 5.0 - Trình nhỏ truy cập Facebook hiệu quả và cực kì đơn giản OjMtD
Giao diện chương trình

Có gì mới ở Easy Facebook For You 5.0

<div class=notetip>
  • Việt hóa toàn bộ, giao diện sinh động hơn.
  • Cập nhật dãy IP mới dùng được cho toàn bộ các mạng Internet trong việc truy cập, đăng ảnh, phim...
  • Thay đổi thuật toán mới, giúp chương trình hoạt động và thao tác hiệu quả hơn.
  • Bắt lỗi và sữa lỗi triệt để trên mọi Hệ Điều Hành ở các phiên bản cũ.
  • Tự động dò tìm dãy IP cũ trong file hosts và xóa đi để sử dụng IP mới được hiệu quả trong việc truy cập Facebook.
  • Luôn đảm bảo những dãy IP quan trọng cần thiết của bạn được ghi ra file Backup.
  • Luôn hiện đường dẫn tải phiên bản cập nhật mới nhất với chức năng Cập Nhật.
</div>

Easy Facebook For You 5.0 - Trình nhỏ truy cập Facebook hiệu quả và cực kì đơn giản 1DgpA
Phát hiện và loại bỏ dãy IP cũ để sử dụng IP mới được hiệu quả hơn

Easy Facebook For You 5.0 - Trình nhỏ truy cập Facebook hiệu quả và cực kì đơn giản EefBS
Thông tin phiên bản Cập Nhật và đường dẫn tải

Hướng dẫn sử dụng

Để kết nối vào Facebook, bạn click chọn mạng Internet bạn đang sử dụng, sau đó click "Thiết Lập Kết Nối".

Chỉ cần thực hiện bước này một lần, rồi tắt chương trình đi là bạn có thể truy cập vào Facebook thoải mái các lần sau này.

Để ngưng liên kết, bạn click vào "Ngắt Kết Nối".

Trường hợp trước đây bạn đã từng chỉnh sửa file Hosts nên file Hosts có chứa những dãy IP cũ không còn tác dụng thì bạn phải reset file Hosts về mặc định, hoặc xóa những IP cũ đi.

Để reset file Hosts, bạn vào menu Tùy Chọn > Reset Hosts File để trả file Hosts về những thông số mặc định ban đầu.

Lưu ý
<div class=noteimportant>1/ - Chỉ cần Thiết Lập Kết Nối lần đầu tiên, các lần sau bạn không cần phải làm nữa. Sau khi Thiết Lập Kết Nối, bạn có thể tắt chương trình đi mà không gây ảnh hưởng gì.

2/ - Muốn Reset file Hosts, bạn phải click "Ngắt Kết Nối" trước.

3/ - Khi nhấn Reset, file Hosts của bạn sẽ được trả về những thông số mặc định ban đầu. Vì vậy bạn cần lưu giữ lại những thông số IP cần thiết trước khi Reset Hosts File.
</div>

Download
Code:
http://mediafire.com/?g3nlxtn8myj3vxc

Password Download Mediafire
Code:
windowsviet.com

Yêu cầu sử dụng .Net Framework 2.0

32 Bit (x86) :
Code:
http://microsoft.com/download/en/details.aspx?displaylang=en&id=19

64 Bit (x64) :
Code:
http://microsoft.com/download/en/details.aspx?displaylang=en&id=6523

Nguồn : WindowsViet.Com - Vui lòng giữ nguyên bản quyền khi đưa sang diễn đàn khác hoặc blog cá nhân.

[You must be registered and logged in to see this link.]

Được sửa bởi Administrator ngày Sat 01 Oct 2011, 11:31; sửa lần 1.

※ Bài viết cùng chuyên mục

https://windows.forumvi.com
Tác giảThông điệp
coixuong1201
Member

coixuong1201
Member
Posts Posts : 2
Coins Coins : 6
Thanked Thanked : 2
Easy Facebook For You 5.0 - Trình nhỏ truy cập Facebook hiệu quả và cực kì đơn giản Empty

Easy Facebook For You 5.0 - Trình nhỏ truy cập Facebook hiệu quả và cực kì đơn giản 99165288[url=Easy Facebook For You 5.0 - Trình nhỏ truy cập Facebook hiệu quả và cực kì đơn giản 99165288]Easy Facebook For You 5.0 - Trình nhỏ truy cập Facebook hiệu quả và cực kì đơn giản 99165288[/url]
Không hiểu sao em không thể ngắt kết nối được anh ạ
Em dùng win7 và đã run as Admin
Anh chỉ giùm em với
Mong sớm nhận đc câu trả lời của anh Very Happy

Tác giảThông điệp
coixuong1201
Member

coixuong1201
Member

Easy Facebook For You 5.0 - Trình nhỏ truy cập Facebook hiệu quả và cực kì đơn giản 99165288
link ảnh nó đấy ạ..
em không biết cách up ảnh , a thông cảm Sad

Tác giảThông điệp
Administrator
Administrators

Administrator
 Administrators

Trong máy của bạn là bản 4.5 rồi. Bạn download bản 5.0 đã được mình khắc phục lỗi này rồi nha bạn. Nhưng tạm thời IP của bản 5.0 đã die rồi. Ráng chờ mình cho ra bản 5.1 nha. Nếu bạn cần sớm thì pm Y!M : sebastian1409 để minh send riêng cho.

Tác giảThông điệp
toan1101
Member

toan1101
Member
Posts Posts : 1
Coins Coins : 3
Thanked Thanked : 1

cho mình hỏi là trước khi chạy chương trình, mình vẫn có thể nào fb bình thường , ko up ảnh đc . nhưng khi chạy chương trình 5.0 xong thì mình ko thể vào fb đc lun . thanks

Tác giảThông điệp
Administrator
Administrators

Administrator
 Administrators

[You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:
cho mình hỏi là trước khi chạy chương trình, mình vẫn có thể nào fb bình thường , ko up ảnh đc . nhưng khi chạy chương trình 5.0 xong thì mình ko thể vào fb đc lun . thanks

Thứ nhất cho hỏi bạn đang dùng mạng gì thế? Và trước đó, bạn dùng cách nào để vào được Facebook nhưng không upload được hình vậy bạn?

Tác giảThông điệp
heejopa
Member

heejopa
Member

Tác giảThông điệp
Administrator
Administrators

Administrator
 Administrators

[You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:
sao down về bị báo có malware vậy admin ?
Do mình đính kèm file .bat để thực hiện thao tác thay thế khi xảy ra lỗi, mà file .bat này có lệnh ghi đè vào file hosts hệ thống, nên sẽ bị nhận nhầm. Các bạn cứ yên tâm cho vào danh sách an toàn rồi xài nhé. Ở bản tiếp theo sẽ khắc phục lỗi này.

Tác giảThông điệp
heejopa
Member

heejopa
Member

sau khi cho phép các chường trình bảo vệ chạy ứng dụng thì mình dã vào đc FB
cảm ơn ADMIN.
hy vọng các bản sau không hiện mấy thông báo cảnh báo virus như các bản trước nữa ;)

Tác giảThông điệp
jupiter
Member

jupiter
Member
Posts Posts : 87
Coins Coins : 151
Thanked Thanked : 4

mình cài và sử dụng ngọt ngào thánks bác Phú

Tác giảThông điệp
montecristo
Member

montecristo
Member
Posts Posts : 20
Coins Coins : 38
Thanked Thanked : 1

Công trình của phú đang khen thật nhưng 1 lời khuyên cho mọi người là muốn vào fb thì chỉ cần đổi sang mạng SCTV chỉnh lại cái DNS google là vô tư lượn up hình hay làm gì cũng vô tư
Smile

Tác giảThông điệp
Sponsored content

Easy Facebook For You 5.0 - Trình nhỏ truy cập Facebook hiệu quả và cực kì đơn giản
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang