Windows Việt

Cộng Đồng Công Nghệ Thông Tin Việt

Trang ChínhTrang Chính  Sự kiện  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share

((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) :
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
MR><601
Member

MR><601
Member
Posts Posts : 126
Coins Coins : 236
Thanked Thanked : 24
((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : Empty

———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : hiiiiiiiii
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : 4 nam truoc day
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : ngay do mua roi nhiu`
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : nhung khong mua to chi lat phat thoi
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : rui` trong luc chan nan tui gap ba` ay
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): tinh` co`
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : hai dua tui thuong` di dao ba` ay khuyen tui nen co' gang'
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : mua nhe nhang` troi` tuy lanh nhung long` tui that am ap
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : tui ko nghi~ la` ba` ay' thich tui luc' ay'
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): 5 ngay` chua toi' 5 ngay`
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): khi ve` ko hieu tui luu luyen voi' Da Lat hay vi` nguoi` moi gap
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : hon 3 nam chi lien lac qua thu va` vai` dong` tin vai` cuoc tro` chuyen dien thoai
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : co thoi` gian tui tui ko he` lien lac
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : cach ngay` tet nguyen dan 5 ngay` tinh` co` tui gap lai ba` ay tren mang
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : ba` ay hen tui
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : tet gap lai
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : tet tui cung~ buon` vi` gap chuyen chang lanh`
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : lan` dau` tien cua tui bi danh mat
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : ngay` thu' 4 tui di xe len gap nguoi` ay
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): tro lai ngoi truong do thay' trong long` la la
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : truong vang tanh tui di dao 1 vong quanh truong`
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): troi` kha trong lanh`
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): khong khi lanh` lanh.
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): tui tro lai cai ghe da ngay` xua
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): ngay` xua tui voi nguoi` ay ngoi` duoi troi` mua nhin` ra vuon` hoa ben canh.
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : dep lam lang man lam
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): nhung tinh` cam luc do chi la` tinh` ban thoi
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : tui quay lai cho~ do'
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): luc dau` tui thay ba` ay nhung tui ko dam' hoi
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): tui im lang ngoi` doi dien ba` ay'
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : ba` ay nhin` lai tui
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : rat lau
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : rat lau
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): 4 nam
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): tui ko nhan ra ro~ rang` khuon mat cua ba` ay
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : nhung luc do tui bik chac do la` ba` ay
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): ko noi gi ca
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): 1 luc sau ba` ay khoc
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): nhung tieng khoc rat nho
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : tui ko nhan ra cho den khi thay hang` nuoc mat ba` ay chay dai`
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): tui lai gan` do~ ba` ay'
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : rui` ba` ay om tui
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : nu hon thu 2....
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : sau phut lang le~ ay
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : tui nhu bat dong
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): choang that su
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): that su choang'
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): ko hieu duoc
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : ngoi` them 1 luc nua~ tui hoi chuyen hoc hanh` rui` cuoc song cua ba` ay
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): 2 dua lai noi' chuyen nhu 2 nguoi` ban than lau ngay` gap lai
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : sang'
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : trua
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): roi` toi chieu`
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): gio van thoi xao` xac tren hang` tung` duong
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : chim van hot'
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): ngoi truong` co xua nay` that yen ang
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): no' theu det rat nhieu` cuoc tinh` rui`
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : co cuoc tinh` dep co cuoc tinh` dang do
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : con` tui tui hok bik day co' phai la` yeu hay ko
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : khi chuan bi ve`
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : ba` ay hoi tui
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : T co' yeu L ko?
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): toi lang nguoi`
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : tui ko dam noi'
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : tui ko bik that su tui co' yeu hay ko?
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : tui ko tra loi`
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): tui chi dam nghi~ muon lam` ban cung` nguoi` ay
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): ko he` suy nghi~ toi chuyen tinh` cam
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : that kho xu
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : luc ve` trong nang' chieu^` nhe` nhe.
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : nguoi` ay ngoi` sau tui nga~ dau` vao` bo` vai tui va` ngu
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : tui ko dam lam` ba` ay thuc giac
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): nhe nhang` cho ba` ay ve` rat cham rat cham
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : luc ve` tui nghi~ rat nhieu`
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : trong khi suy nghi~ mien man thi` da~ den luc phai chia tay
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust : tam biet nguoi` ay'
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : tui ve`
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) : va` suy nghi~
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): suy nghi~ rat nhieu`
———»¤_¤™️§•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•. .:^_^ ((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)): HET'

※ Bài viết cùng chuyên mục

http://vn.360plus.yahoo.com/khjnkhjn-blog/

((¯`º»-where*dreams*turn*to*dust-«º´¯)) :
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang